Club Friendlies

>

Trận đấu

Ngày Đội nhà Điểm số/Thời gian Đội khách
   
1 Tháng một Jamhuri 1 - 1 URA Thông tin thêm
Mlandege 2 - 1 Zimamoto Thông tin thêm
JKU 0 - 0 Taifa ya Jang'ombe Thông tin thêm
2 Tháng một Singida United 3 - 2 Zimamoto Thông tin thêm
Simba 1 - 1 Mwenge Thông tin thêm
Young Africans 2 - 1 Mlandege Thông tin thêm
3 Tháng một URA 1 - 0 Mwenge Thông tin thêm
Azam 4 - 0 Jamhuri Thông tin thêm
4 Tháng một Arema 5 - 3 PSIS Semarang Thông tin thêm
JKU 0 - 1 Young Africans Thông tin thêm
Simba 3 - 1 Jamhuri Thông tin thêm
5 Tháng một Mlandege 0 - 3 Singida United Thông tin thêm
Hansa Rostock 6 - 0 Dynamo Schwerin Thông tin thêm
URA 1 - 0 Azam Thông tin thêm
Young Africans 2 - 0 Taifa ya Jang'ombe Thông tin thêm
6 Tháng một Moreton Bay Unit… 6 - 0 WDSC Wolves Thông tin thêm
Optik Rathenow 0 - 3 BAK '07 Thông tin thêm
Sonnenhof Großaspach 3 - 1 Ulm Thông tin thêm
JKU 0 - 2 Singida United Thông tin thêm
Simba 0 - 1 Azam Thông tin thêm
7 Tháng một International Le… 0 - 3 Hallescher FC Thông tin thêm
St. Pauli II 3 - 0 Barmbek-Uhlenhorst Thông tin thêm
Hansa Rostock 4 - 0 Stargard Szczeciński Thông tin thêm
Zimamoto 0 - 1 Young Africans Thông tin thêm
8 Tháng một Simba 0 - 1 URA Thông tin thêm
Young Africans 1 - 1 Singida United Thông tin thêm
9 Tháng một Stuttgarter Kickers 0 - 4 Aalen Thông tin thêm
ZFC Meuselwitz 1 - 2 Zwickau Thông tin thêm
Wolfsburg II 1 - 1 Sportfreunde Lotte Thông tin thêm
Karlsruher SC 6 - 1 UD San Fernando Thông tin thêm
CfR Pforzheim 0 - 4 Saarbrücken Thông tin thêm
Hertha BSC II 3 - 2 Optik Rathenow Thông tin thêm
10 Tháng một Elche 4 - 3 Lokeren Thông tin thêm
Osnabrück 2 - 1 Mechelen Thông tin thêm
Hansa Rostock 3 - 2 Neustrelitz Thông tin thêm
Hannover 96 II 0 - 3 Germania Halberstadt Thông tin thêm
URA 0 - 0
P 5 - 4
Young Africans Thông tin thêm
Eintracht Brauns… Hủy bỏ Shanghai Shenhua Thông tin thêm
Utrecht 4 - 3 Anderlecht Thông tin thêm
Sporting Charleroi 1 - 0 Seoul Thông tin thêm
Azam 1 - 0 Singida United Thông tin thêm
Sonnenhof Großaspach 2 - 1 Backnang Thông tin thêm
11 Tháng một Bustese Milano City 0 - 2 Chiasso Thông tin thêm
Havelse 2 - 1 Gifhorn Thông tin thêm
12 Tháng một North Pine 4 - 2 Albany Creek Thông tin thêm
JJK 0 - 0 KuPS Thông tin thêm
Ružomberok 6 - 0 Liptovský Mikuláš Thông tin thêm
Alessandria 0 - 0 FeralpiSalò Thông tin thêm
Start 11 - 0 Donn Thông tin thêm
Sarpsborg 08 3 - 0 Moss Thông tin thêm
Liefering 4 - 2 Amstetten Thông tin thêm
Raufoss 4 - 1 Gjøvik-Lyn Thông tin thêm
Markranstädt 0 - 8 Lokomotive Leipzig Thông tin thêm
13 Tháng một Logan Lightning 1 - 3 Western Pride Thông tin thêm
Rochedale Rovers 3 - 3 Redlands United Thông tin thêm
Mariehamn 2 - 1 Åland Thông tin thêm
Partizán Bardejov 1 - 3 Zemplín Michalovce Thông tin thêm
Beroe 3 - 0 Sozopol Thông tin thêm
Carl Zeiss Jena 1 - 1 Babelsberg Thông tin thêm
Borussia Dortmund II 1 - 2 Fortuna Köln Thông tin thêm
BFC Dynamo 2 - 2 Bischofswerdaer FV Thông tin thêm
Vasas 3 - 0 Szekszárd Thông tin thêm
Inter Turku 4 - 0 KaaPo Thông tin thêm
Saarbrücken 6 - 0 Oberachern Thông tin thêm
Fortuna Düsseldo… 1 - 1 St. Pauli II Thông tin thêm
TuRU 1880 Düsseldorf 0 - 5 Erndtebrück Thông tin thêm
Altglienicke 2 - 1 CFC Hertha Thông tin thêm
HJK 3 - 4 Hammarby Thông tin thêm
CfR Pforzheim 0 - 6 Elversberg Thông tin thêm
Rödinghausen 0 - 3 Paderborn Thông tin thêm
URA 0 - 0
P 3 - 4
Azam Thông tin thêm
14 Tháng một CS U Craiova 2 - 4 Meppen Thông tin thêm
Arema 2 - 0 Barito Putera Thông tin thêm
Osnabrück 1 - 0 Schwarz-Weiß Rehden Thông tin thêm
Juventus Bucureşti 2 - 0 Akzhayik Thông tin thêm
15 Tháng một CSM Iaşi 2 - 1 AGMK Thông tin thêm
16 Tháng một Podbrezová 1 - 3 Pohronie Thông tin thêm
Slaven Koprivnica 8 - 0 Brinje-Grosuplje Thông tin thêm
Botoşani 1 - 2 Baltika Thông tin thêm
Jiangsu Suning 0 - 2 Altglienicke Thông tin thêm
Köln II 3 - 2 Velbert Thông tin thêm
17 Tháng một Concordia Chiajna Hủy bỏ Dordoi Bishkek Thông tin thêm
South Melbourne 3 - 2 Port Melbourne Thông tin thêm
Cherno More 2 - 0 Chernomorets Balchik Thông tin thêm
Dolgie Prudy 2 - 1 Kaluga Thông tin thêm
Beroe 2 - 1 Maritsa Plovdiv Thông tin thêm
Juventus Bucureşti 1 - 1 Kamza Thông tin thêm
Unterhaching 0 - 2 Bayern München II Thông tin thêm
Lokomotiva Zagreb 1 - 1 Gorica Thông tin thêm
Puskás 4 - 0 Linense Thông tin thêm
Botoşani 0 - 2 Ludogorets Thông tin thêm
Optik Rathenow 4 - 3 Neustrelitz Thông tin thêm
Hibernians 3 - 0 Levski Sofia Thông tin thêm
Castellón 0 - 4 CFR Cluj Thông tin thêm
Sprockhövel 1 - 1 Fortuna Düsseldo… Thông tin thêm
Rödinghausen Hủy bỏ Schwarz-Weiß Rehden Thông tin thêm
Teutonia Hamburg 1 - 3 Lübeck Thông tin thêm
Wil 8 - 0 Gossau ZH Thông tin thêm
Borussia M'gladb… Hủy bỏ Kleve Thông tin thêm
18 Tháng một Universitario 1 - 1 Independiente Me… Thông tin thêm
Dunav 2010 3 - 1 Botev Galabovo Thông tin thêm
FCSB 1 - 2 Olimpik Donetsk Thông tin thêm
Stadl-Paura 0 - 4 Blau-Weiß Linz Thông tin thêm
Astoria Walldorf 2 - 2 Neckarsulmer SU Thông tin thêm
Altona 93 1 - 3 Borussia Dortmund II Thông tin thêm
Rapperswil-Jona 2 - 0 Brühl Thông tin thêm
19 Tháng một Spartak Moskva II 3 - 3 Chertanovo Thông tin thêm
Hamburger SV II 2 - 0 Borussia Dortmund II Thông tin thêm
Metalurh Zaporizhya 0 - 2 Kolos Kovalivka Thông tin thêm
Botev Plovdiv 3 - 0 Maritsa Plovdiv Thông tin thêm
Aris 0 - 5 Dinamo Bucureşti Thông tin thêm
Seoul 0 - 1 Vaduz Thông tin thêm
Rödinghausen 3 - 2 Germania Egestorf Thông tin thêm
20 Tháng một Redlands United 1 - 5 Western Pride Thông tin thêm
Campbelltown City 2 - 1 MetroStars Thông tin thêm
Đà Nẵng 0 - 0 Yokohama Thông tin thêm
Rochedale Rovers 3 - 1 Logan Lightning Thông tin thêm
Vasas 8 - 0 Vecsés Thông tin thêm
Balmazújváros Sport 1 - 1 Ceglédi Thông tin thêm
Budaörs 2 - 1 Paksi SE Thông tin thêm
Znicz Pruszków 2 - 1 Polonia Warszawa Thông tin thêm
Puskás 1 - 0 Shanghai Shenhua Thông tin thêm
ACS Poli Timişoara 1 - 0 Ghiroda Thông tin thêm
Lørenskog 1 - 1 Grorud Thông tin thêm
BATE 1 - 1 Belshina Thông tin thêm
Olimpia Elbląg 1 - 3 Bytovia Bytów Thông tin thêm
Pogoń Siedlce 1 - 2 Radomiak Radom Thông tin thêm
Vitosha Bistritsa 3 - 1 Strumska slava Thông tin thêm
JJK 0 - 0 MP Thông tin thêm
JBK 2 - 2 Jaro Thông tin thêm
Kelantan 3 - 4 Ratchaburi Thông tin thêm
BFC Dynamo 3 - 1 Optik Rathenow Thông tin thêm
ROW Rybnik 1 - 5 GKS Katowice Thông tin thêm
Sogndal 1 - 1 Florø Thông tin thêm
Hessen Kassel 1 - 3 Wiedenbrück Thông tin thêm
Lübeck Hủy bỏ Neustrelitz Thông tin thêm
Kriens 7 - 0 Wohlen Thông tin thêm
Viktoria Köln 5 - 1 Oberneuland Thông tin thêm
Bærum 3 - 2 Frigg Thông tin thêm
Verl 1 - 2 LSK Hansa Thông tin thêm
Eintracht Brauns… 0 - 0 Viktoria Berlin Thông tin thêm
Floridsdorfer AC 5 - 2 Bruck/Leitha Thông tin thêm
Aluminij 1 - 1 Allerheiligen Thông tin thêm
Fortuna Düsseldo… 1 - 1 Wegberg-Beeck Thông tin thêm
Trans 6 - 3 Tulevik Thông tin thêm
Concordia Chiajna 1 - 2 Saburtalo Thông tin thêm
Maribor 4 - 2 Nafta Thông tin thêm
Shakhtar Donetsk 2 - 2 Ludogorets Thông tin thêm
Juventus Bucureşti 0 - 5 Stal Kamianske Thông tin thêm
Videoton 1 - 1 Beijing Renhe Thông tin thêm
Lahti 1 - 0 Flora Thông tin thêm
RoPS 6 - 1 OPS Thông tin thêm
VPS 1 - 0 Umeå FC Thông tin thêm
Rijeka 0 - 0 Gorica Thông tin thêm
Raufoss 0 - 0 Asker Thông tin thêm
21 Tháng một Sydney United 0 - 1 Hakoah Sydney City Thông tin thêm
Sutherland Sharks 2 - 3 St. George Saints Thông tin thêm
Hertha BSC II 1 - 1 Lichtenberg Thông tin thêm
Rudar 1 - 1 Ilirija Thông tin thêm
Naţional Sebiş 0 - 4 ACS Poli Timişoara Thông tin thêm
CSM Iaşi 3 - 0 Chornomorets Thông tin thêm
CS U Craiova 1 - 0 Lechia Gdańsk Thông tin thêm
Fløya 1 - 1 Tromsdalen Thông tin thêm
22 Tháng một Estudiantes de S… 1 - 1
P 3 - 5
Juventud Unida Univ. Thông tin thêm
Jaguares de Córdoba 1 - 1 Independiente Me… Thông tin thêm
Junior 3 - 1 Real Cartagena Thông tin thêm
Armavir Hủy bỏ Biolog Thông tin thêm
Tusker 0 - 1 KCCA Thông tin thêm
23 Tháng một Rangers 0 - 2 Curicó Unido Thông tin thêm
Vitosha Bistritsa 2 - 0 Chernomorets Balchik Thông tin thêm
Hermannstadt 3 - 0 ACS Poli Timişoara Thông tin thêm
Allerheiligen 3 - 2 Gleisdorf 09 Thông tin thêm
Brinkumer SV 1 - 2 Schwarz-Weiß Rehden Thông tin thêm
Fortuna Düsseldo… 2 - 3 Velbert Thông tin thêm
24 Tháng một Logan Lightning 5 - 1 Redlands United Thông tin thêm
Rochedale Rovers 1 - 8 Western Pride Thông tin thêm
Zagłębie Sosnowiec 4 - 2 Podbeskidzie Thông tin thêm
Nõmme Kalju 2 - 1 TPS Thông tin thêm
Union Fürstenwalde 0 - 4 BAK '07 Thông tin thêm
Leopards 2 - 1 KCCA Thông tin thêm
Triglav 1 - 4 Rudar Thông tin thêm
Voždovac 1 - 2 ACS Poli Timişoara Thông tin thêm
Elversberg 6 - 0 Alemannia Aachen Thông tin thêm
CFR Cluj Hủy bỏ Borussia M'gladb… Thông tin thêm
CSKA Sofia 8 - 0 Jiangsu Suning Thông tin thêm
Neuchâtel Xamax 5 - 1 Yverdon Sport Thông tin thêm
HamKam 4 - 1 Nybergsund Thông tin thêm
Havelse 3 - 1 Wunstorf Thông tin thêm
Babelsberg 8 - 0 BSC Süd 05 Thông tin thêm
Bonner SC 2 - 3 SSV Merten Thông tin thêm
Gonsenheim 0 - 1 Mainz 05 II Thông tin thêm
1860 München 11 - 0 Wörgl Thông tin thêm
Gaz Metan Mediaş 3 - 1 Veres Thông tin thêm
25 Tháng một Junior 1 - 0 Jaguares de Córdoba Thông tin thêm
Voluntari Hủy bỏ Sloboda Tuzla Thông tin thêm
Real Cartagena 0 - 5 Independiente Me… Thông tin thêm
MetroStars 1 - 2 Croydon Kings Thông tin thêm
Concordia Chiajna 1 - 0 Neftçi Thông tin thêm
Dinamo Bucureşti Hủy bỏ Karmiotissa Thông tin thêm
Paide 3 - 5 TPS Thông tin thêm
Forrestfield United 2 - 1 Armadale Thông tin thêm
Olimpiyets 4 - 2 Biolog Thông tin thêm
Cockburn City 2 - 1 ECU Joondalup Thông tin thêm
ACS Poli Timişoara 4 - 1 Ripensia Timişoara Thông tin thêm
CS U Craiova 0 - 2 Ludogorets Thông tin thêm
Tianjin Teda 2 - 1 Kickers Offenbach Thông tin thêm
Selbak 0 - 4 Fredrikstad Thông tin thêm
Ferencváros 0 - 1 Rijeka Thông tin thêm
ASC Dortmund 2 - 2 Westfalia Rhynern Thông tin thêm
26 Tháng một Sport Boys 0 - 0 Morelia Thông tin thêm
Juventus Bucureşti 3 - 1 Metaloglobus Thông tin thêm
Paksi SE 1 - 1 Ceglédi Thông tin thêm
Shonan Bellmare 1 - 0 Puskás Thông tin thêm
Tychy 71 0 - 0 Puszcza Niepołomice Thông tin thêm
Karviná 0 - 1 Raków Częstochowa Thông tin thêm
Sofapaka 0 - 0 KCCA Thông tin thêm
Videoton 0 - 3 CFR Cluj Thông tin thêm
Saarbrücken 1 - 0 Ulsan Thông tin thêm
Aalesund 3 - 0 Hødd Thông tin thêm
Jerv 4 - 0 Vindbjart Thông tin thêm
Ingolstadt II 1 - 1 Eichstätt Thông tin thêm
Süderelbe Hủy bỏ LSK Hansa Thông tin thêm
27 Tháng một Gryf Wejherowo 1 - 2 Odra Opole Thông tin thêm
Vasas 0 - 2 Honvéd Thông tin thêm
Soroksár SC 0 - 1 Szolnoki MÁV Thông tin thêm
Chertanovo 14 - 0 Kolomna Thông tin thêm
Pardubice 0 - 0 Vysočina Jihlava Thông tin thêm
Olimpiyets 2 - 1 Spartak Nal'chik Thông tin thêm
MTE 1904 2 - 2 Inter Bratislava Thông tin thêm
Luch Minsk 2 - 3 Dnepr Mogilev Thông tin thêm
Podbeskidzie 1 - 1 Ruch Chorzów Thông tin thêm
Balmazújváros Sport 1 - 0 Várda SE Thông tin thêm
Debrecen 3 - 1 Szeged 2011 Thông tin thêm
Pogoń Siedlce 1 - 3 Wisła Puławy Thông tin thêm
Kluczbork 0 - 1 Jastrzębie Thông tin thêm
CSKA Sofia 0 - 0 Dynamo Kyiv Thông tin thêm
Cham 1 - 3 Wohlen Thông tin thêm
Stal Stalowa Wola 2 - 3 Stal Mielec Thông tin thêm
Empor Berlin 0 - 4 BFC Dynamo Thông tin thêm
Miedź Legnica 1 - 0 GKS Katowice Thông tin thêm
Bærum 1 - 2 Moss Thông tin thêm
Gorodeya 3 - 1 Slutsk Thông tin thêm
Vitosha Bistritsa 3 - 2 Ludogorets II Thông tin thêm
Florø 1 - 3 Strømmen Thông tin thêm
Elverum 5 - 1 Nybergsund Thông tin thêm
Hessen Kassel 3 - 1 Lehnerz Thông tin thêm
Schweinfurt 1 - 0 Elversberg Thông tin thêm
Homburg 0 - 1 Nürnberg II Thông tin thêm
SJK 2 - 1 VIFK Thông tin thêm
Hønefoss 2 - 2 Frigg Thông tin thêm
FC Schaffhausen 2 - 0 Kriens Thông tin thêm
Maribor 3 - 0 Weiz Thông tin thêm
Várda SE Hủy bỏ ACS Poli Timişoara Thông tin thêm
Aarau 1 - 2 Yverdon Sport Thông tin thêm
Deportivo Municipal 2 - 1 El Nacional Thông tin thêm
28 Tháng một CFR Cluj Hủy bỏ Beijing Renhe Thông tin thêm
Junior 2 - 1 Independiente Me… Thông tin thêm
Ñublense 1 - 0 Huachipato Thông tin thêm
Real Cartagena 0 - 4 Jaguares de Córdoba Thông tin thêm
Alianza Lima 0 - 2 Audax Italiano Thông tin thêm
Manly United 0 - 2 Sydney Olympic Thông tin thêm
Sutherland Sharks 3 - 0 Hakoah Sydney City Thông tin thêm
Blacktown Spartans 0 - 3 Bonnyrigg White … Thông tin thêm
CFR Cluj 6 - 0 Sfîntul Gheorghe Thông tin thêm
Osnabrück 1 - 1 Rödinghausen Thông tin thêm
Diósgyőr 5 - 0 Rimavská Sobota Thông tin thêm
Gefle 2 - 2 Team Thoren Thông tin thêm
Wormatia Worms 2 - 2 Nürnberg II Thông tin thêm
Seligenporten 1 - 4 Elversberg Thông tin thêm
Renova 0 - 0 Javor Ivanjica Thông tin thêm
Gaz Metan Mediaş 0 - 2 Spartak Subotica Thông tin thêm
FCSB 3 - 1 Jiangsu Suning Thông tin thêm
Winterthur 2 - 2 YF Juventus Thông tin thêm
Sporting Cristal 2 - 1 Universidad Chile Thông tin thêm
30 Tháng một Rotor-2 2 - 1 Akademiya Futbola Thông tin thêm
Neman Grodno 3 - 1 Gorodeya Thông tin thêm
Torpedo BelAZ 4 - 0 Smolevichy-STI Thông tin thêm
FCSB 2 - 0 Osijek Thông tin thêm
Líšeň 0 - 3 Znojmo Thông tin thêm
Oberneuland 1 - 2 Hannover 96 II Thông tin thêm
31 Tháng một Barcelona 1 - 2 Delfin Thông tin thêm
Emelec 4 - 1 Guayaquil City Thông tin thêm
Khimki 1 - 1 Veles Thông tin thêm
MetroStars 3 - 1 White City Woodville Thông tin thêm
Dinamo Stavropol' 1 - 0 Rotor-2 Thông tin thêm
Vasas 1 - 2 MTK Thông tin thêm
Ruch Chorzów 4 - 1 Rozwój Katowice Thông tin thêm
Zagłębie Sosnowiec 0 - 0 Puszcza Niepołomice Thông tin thêm
Honvéd 0 - 0 Balmazújváros Sport Thông tin thêm
Győri ETO 2 - 1 Lokomotíva Zvolen Thông tin thêm
Slutsk 2 - 0 Slavia Thông tin thêm
Borussia Dortmund II 2 - 1 Rot-Weiss Essen Thông tin thêm
Győri ETO 2 - 2 MTE 1904 Thông tin thêm
Gryf Wejherowo 1 - 1 Chrobry Głogów Thông tin thêm
Arminia Bielefeld II 0 - 1 Rödinghausen Thông tin thêm
Hessen Dreieich 5 - 5 FSV Frankfurt Thông tin thêm
1 Tháng hai Alianza Lima 1 - 0 Sport Boys Thông tin thêm
Neman Grodno 0 - 0 Smolevichy-STI Thông tin thêm
Tatran Prešov 1 - 1 Lokomotíva Košice Thông tin thêm
Akademiya Futbola Hủy bỏ Dinamo Stavropol' Thông tin thêm
Torpedo BelAZ 1 - 0 Gorodeya Thông tin thêm
F91 Dudelange 0 - 0 Örebro Thông tin thêm
Vasas 0 - 0 Pénzügyőr Thông tin thêm
2 Tháng hai MetroStars 2 - 0 Adelaide City Thông tin thêm
Botev Vratsa 1 - 3 Vitosha Bistritsa Thông tin thêm
Green Gully 3 - 0 Bulleen Lions Thông tin thêm
Tychy 71 1 - 2 Opava Thông tin thêm
Kongsvinger 0 - 1 HamKam Thông tin thêm
Lokomotiva Zagreb Hủy bỏ Domžale Thông tin thêm
Notodden 1 - 3 Jerv Thông tin thêm
Čukarički 0 - 0 Karviná Thông tin thêm
Gryf Wejherowo Hủy bỏ Pogoń Siedlce Thông tin thêm
Aalesund 4 - 0 Brattvåg Thông tin thêm
Röchling Völklingen 2 - 0 Homburg Thông tin thêm
Flekkerøy 0 - 1 Arendal Thông tin thêm
3 Tháng hai Barcelona 1 - 1 Guayaquil City Thông tin thêm
Adelaide Raiders Hủy bỏ Croydon Kings Thông tin thêm
Emelec 3 - 1 Delfin Thông tin thêm
South Hobart 2 - 1 Pascoe Vale Thông tin thêm
Mito Hollyhock 3 - 4 Kashima Antlers Thông tin thêm
Smolevichy-STI 1 - 4 Gorodeya Thông tin thêm
Vysočina Jihlava Hủy bỏ Montana Thông tin thêm
Pardubice 8 - 0 Mohelnice Thông tin thêm
MTK 1 - 3 Honvéd Thông tin thêm
Győri ETO Hủy bỏ Šamorín Thông tin thêm
Debrecen 1 - 0 Várda SE Thông tin thêm
Lippstadt 08 0 - 1 Wiedenbrück Thông tin thêm
Miedź Legnica 3 - 3 Raków Częstochowa Thông tin thêm
Torpedo BelAZ 1 - 1 Neman Grodno Thông tin thêm
Górnik Łęczna 1 - 0 Wisła Puławy Thông tin thêm
Soroksár SC 2 - 1 Komárno Thông tin thêm
Dinamo Minsk 0 - 1 Vitebsk Thông tin thêm
Mačva Šabac 0 - 2 Javor Ivanjica Thông tin thêm
Vítkovice 5 - 4 Odra Petřkovice Thông tin thêm
Ullensaker / Kisa 7 - 0 KFUM Thông tin thêm
Debrecen 3 - 3 Várda SE Thông tin thêm
Hajduk Split II 0 - 2 Zlaté Moravce Thông tin thêm
Slavoj Trebišov Hủy bỏ Družstevník Plavnica Thông tin thêm
Fredrikstad 3 - 0 Kråkerøy Thông tin thêm
Asker 1 - 2 Bærum Thông tin thêm
Hammarby Hủy bỏ Shamrock Rovers Thông tin thêm
4 Tháng hai JEF United 1 - 4 Kashiwa Reysol Thông tin thêm
Blacktown City 3 - 1 Mt Druitt Town Thông tin thêm
GHFA Spirit 1 - 7 Bonnyrigg White … Thông tin thêm
Blacktown Spartans Hủy bỏ Sutherland Sharks Thông tin thêm
Manly United 2 - 2 Rockdale City Suns Thông tin thêm
Marconi Stallions 1 - 3 St. George Saints Thông tin thêm
Aluminij 1 - 1 Rogaška Thông tin thêm
Vasas 7 - 0 Szabadkikötő Thông tin thêm
Greuther Fürth II 5 - 0 Eltersdorf Thông tin thêm
Luch Minsk 0 - 3 Trakai Thông tin thêm
Gefle Hủy bỏ Vasalund Thông tin thêm
Skeid 3 - 3 Moss Thông tin thêm
Flora 2 - 0 Spartaks Jūrmala Thông tin thêm
Nest-Sotra Hủy bỏ Førde Thông tin thêm
Tromsdalen 3 - 2 Salangen Thông tin thêm
5 Tháng hai Chernomorets 1 - 2 Rotor Volgograd Thông tin thêm
Čukarički 1 - 1 Shakhtyor Thông tin thêm
6 Tháng hai Partizán Bardejov 0 - 0 Liptovský Mikuláš Thông tin thêm
Köln II 1 - 2 Rot-Weiss Essen Thông tin thêm
Legion Dynamo 3 - 1 Angusht Thông tin thêm
Khimki 3 - 0 Dolgie Prudy Thông tin thêm
Bergisch Gladbach Hủy bỏ Bonner SC Thông tin thêm
7 Tháng hai Argeș 2 - 1 Chindia Târgovişte Thông tin thêm
Belshina 1 - 1 Dnepr Mogilev Thông tin thêm
Odra Opole 1 - 0 Opava Thông tin thêm
Tarpeda 0 - 2 Vitebsk Thông tin thêm
Krasnodar II 1 - 1 Akademiya Futbola Thông tin thêm
Dunav 2010 4 - 1 Nesebar Thông tin thêm
Cherno More 1 - 4 Ludogorets II Thông tin thêm
Vasas 1 - 0 Iváncsa Thông tin thêm
Åsane Hủy bỏ Brann II Thông tin thêm
Førde 3 - 4 Florø Thông tin thêm
Sturm Graz II 3 - 5 Lafnitz Thông tin thêm
Fortuna Düsseldo… 6 - 1 Düsseldorfer SC Thông tin thêm
FC Cartagena 1 - 2 Meizhou Meixian … Thông tin thêm
8 Tháng hai Colo-Colo 1 - 1 UTC Cajamarca Thông tin thêm
Spartak Nal'chik 3 - 0 Angusht Thông tin thêm
Lokomotiv Sofia 1929 1 - 0 Vitosha Bistritsa Thông tin thêm
Dynamo Kyiv 3 - 1 Tianjin Teda Thông tin thêm
9 Tháng hai Neman Grodno 1 - 3 Trakai Thông tin thêm
Vasas 7 - 0 III. Kerületi TUE Thông tin thêm
Croydon Kings Hủy bỏ MetroStars Thông tin thêm
Vitebsk 0 - 5 Naftan Thông tin thêm
Hradec Králové 0 - 2 Miedź Legnica Thông tin thêm
Vereya 2 - 1 Botev Galabovo Thông tin thêm
Öster 0 - 2 Mjällby Thông tin thêm
1860 München 2 - 1 Beijing Renhe Thông tin thêm
Ullensaker / Kisa 0 - 0 HamKam Thông tin thêm
Skeid 5 - 0 Alta Thông tin thêm
Jerv Hủy bỏ Pors Grenland Thông tin thêm
Rot-Weiß Oberhausen 2 - 2 TSV Steinbach Thông tin thêm
Raufoss 3 - 3 Elverum Thông tin thêm
Arendal Hủy bỏ Vindbjart Thông tin thêm
10 Tháng hai Heidelberg United 2 - 4 Sydney Olympic Thông tin thêm
Volna 0 - 4 Isloch Thông tin thêm
Žilina II 1 - 1 Frýdek-Místek Thông tin thêm
Odra Opole 2 - 2 Rozwój Katowice Thông tin thêm
Szombathelyi Haladás 3 - 2 Nafta Thông tin thêm
Dorogi 4 - 0 Veľké Ludince Thông tin thêm
Puskás 1 - 1 Tianjin Teda Thông tin thêm
Chojniczanka Cho… 3 - 2 Bałtyk Gdynia Thông tin thêm
Strømmen Hủy bỏ KFUM Thông tin thêm
Puszcza Niepołomice 2 - 4 Opava Thông tin thêm
Angusht 2 - 0 Biolog Thông tin thêm
Ullern 1 - 7 Kjelsås Thông tin thêm
Etar 2 - 1 Lovech Thông tin thêm
CSKA Sofia 2 - 1 Tsarsko selo Thông tin thêm
Ludogorets II 3 - 4 Dunav 2010 Thông tin thêm
Soroksár SC 1 - 1 Balmazújváros Sport Thông tin thêm
Aluminij 2 - 3 Radomlje Thông tin thêm
Strømmen 3 - 0 Gjøvik-Lyn Thông tin thêm
Kongsvinger 4 - 0 Nybergsund Thông tin thêm
Karlslund 1 - 1 Carlstad United Thông tin thêm
Krško 3 - 0 Rogaška Thông tin thêm
Flora 1 - 1 HJK Thông tin thêm
Gyirmót 2 - 3 Senica Thông tin thêm
Botev Plovdiv 0 - 3 Botev Vratsa Thông tin thêm
Beroe 3 - 0 Slavia Sofia Thông tin thêm
Hønefoss 2 - 2 Bærum Thông tin thêm
Gorica 1 - 2 Triglav Thông tin thêm
Sotra 2 - 2 Åsane Thông tin thêm
Mjøndalen 6 - 0 Fram Thông tin thêm
Solin 2 - 0 Šibenik Thông tin thêm
Vålerenga II 2 - 1 Follo Thông tin thêm
11 Tháng hai Rockdale City Suns 4 - 1 St. George Saints Thông tin thêm
Blacktown City 4 - 4 Northern Tigers Thông tin thêm
Dnepr Mogilev 2 - 0 Slavia Thông tin thêm
Grorud 3 - 0 Alta Thông tin thêm
Piteå 1 - 2 Skellefteå Thông tin thêm
Mariehamn 2 - 1 Paide Thông tin thêm
12 Tháng hai Nosta 2 - 0 Krylya Sovetov II Thông tin thêm
Orenburg II 0 - 1 Volga Ulyanovsk Thông tin thêm
Videoton 3 - 1 Tianjin Teda Thông tin thêm
13 Tháng hai KAMAZ 3 - 1 Nosta Thông tin thêm
14 Tháng hai Balmazújváros Sport 2 - 0 Kazincbarcika Thông tin thêm
Újpest 2 - 1 Gyirmót Thông tin thêm
Vasas 3 - 0 Monori SE Thông tin thêm
15 Tháng hai Colo-Colo 3 - 1 Alianza Lima Thông tin thêm
Ventspils 0 - 0 Wattens Thông tin thêm
16 Tháng hai Armavir 3 - 0 Kuban' Krasnodar II Thông tin thêm
Tychy 71 1 - 0 Polkowice Thông tin thêm
Jerv 1 - 2 Sandnes Ulf Thông tin thêm
Odd II 1 - 0 Stabæk II Thông tin thêm
Bad Gleichenberg 4 - 1 Rapid Wien II Thông tin thêm
Fredrikstad 0 - 0 Skeid Thông tin thêm
17 Tháng hai Bonnyrigg White … 3 - 0 Sydney Olympic Thông tin thêm
Tarpeda 0 - 2 Isloch Thông tin thêm
Hradec Králové 9 - 1 Viktorie Jirny Thông tin thêm
Odra Opole 0 - 0 Kluczbork Thông tin thêm
Pardubice 1 - 0 Viktoria Otrokovice Thông tin thêm
Minsk 1 - 1 Luch Minsk Thông tin thêm
Soroksár SC 2 - 1 Vasas Thông tin thêm
Puszcza Niepołomice 2 - 2 Sandecja Nowy Sącz Thông tin thêm
Mezőkövesd-Zsóry 1 - 1 Szolnoki MÁV Thông tin thêm
Chojniczanka Cho… 3 - 1 Stomil Olsztyn Thông tin thêm
Odra Opole 2 - 2 Rekord Bielsko-Biała Thông tin thêm
Wacker Innsbruck II 3 - 3 Kufstein Thông tin thêm
Strømmen 2 - 1 HamKam Thông tin thêm
Vålerenga II 3 - 1 Gjelleråsen Thông tin thêm
Mezőkövesd-Zsóry 4 - 0 Ceglédi Thông tin thêm
Ullensaker / Kisa 3 - 0 Raufoss Thông tin thêm
Notodden 4 - 1 Bærum Thông tin thêm
Elverum 3 - 1 Eidsvold Thông tin thêm
BATE 3 - 0 Trakai Thông tin thêm
Mjøndalen 2 - 0 Kongsvinger Thông tin thêm
TPS 11 - 2 BK-46 Thông tin thêm
Åsane 0 - 0 Florø Thông tin thêm
18 Tháng hai Rockdale City Suns 2 - 3 Sutherland Sharks Thông tin thêm
Blacktown City 2 - 3 Sydney United Thông tin thêm
Marconi Stallions 2 - 2 Manly United Thông tin thêm
Belshina 1 - 3 Slutsk Thông tin thêm
Hønefoss 1 - 1 Moss Thông tin thêm
Alta 3 - 3 Tromsdalen Thông tin thêm
Naftan 1 - 6 Smolevichy-STI Thông tin thêm
20 Tháng hai Fredrikstad Hủy bỏ Roskilde Thông tin thêm
Roskilde 2 - 0 Desna Thông tin thêm
21 Tháng hai Minsk 3 - 1 Tarpeda Thông tin thêm
Odd 2 - 0 Jerv Thông tin thêm
Ventspils 0 - 2 Esbjerg Thông tin thêm
Shakhtyor 2 - 0 KuPS Thông tin thêm
Åsane 1 - 0 Lysekloster Thông tin thêm
Raufoss 4 - 2 HamKam Thông tin thêm
22 Tháng hai Næstved 3 - 0 HIK Thông tin thêm
Strømmen 2 - 1 Skeid Thông tin thêm
Brodd 4 - 4 Vidar Thông tin thêm
23 Tháng hai Fredrikstad 1 - 1 Zenit II Thông tin thêm
Raków Częstochowa 0 - 2 Tychy 71 Thông tin thêm
Kongsvinger 2 - 1 Ullensaker / Kisa Thông tin thêm
Hradec Králové Hủy bỏ Převýšov Thông tin thêm
PS Kemi 3 - 1 TP-47 Thông tin thêm
Odra Opole 1 - 0 Jastrzębie Thông tin thêm
24 Tháng hai Ural II 0 - 1 Chelyabinsk Thông tin thêm
Schweinfurt 7 - 2 Eltersdorf Thông tin thêm
Rozwój Katowice 3 - 3 GKS Katowice Thông tin thêm
Strogino 3 - 2 Ryazan Thông tin thêm
Olimpia Grudziądz 0 - 1 Gryf Wejherowo Thông tin thêm
Grorud 1 - 4 Elverum Thông tin thêm
Zagłębie Sosnowiec 0 - 1 Bełchatów Thông tin thêm
JJK Hủy bỏ OPS Thông tin thêm
Kuban' Krasnodar II 1 - 2 Biolog Thông tin thêm
Neman Grodno 1 - 0 Luch Minsk Thông tin thêm
Hønefoss 3 - 1 Gjøvik-Lyn Thông tin thêm
Bryne 1 - 0 Vard Thông tin thêm
Arendal 3 - 1 Fram Thông tin thêm
Mjøndalen 3 - 1 Raufoss Thông tin thêm
Sogndal 1 - 1 Florø Thông tin thêm
25 Tháng hai Hønefoss 6 - 1 Valdres Thông tin thêm
27 Tháng hai Sheriff 0 - 1 KuPS Thông tin thêm
28 Tháng hai Minsk 0 - 2 Gorodeya Thông tin thêm
Kuban' Krasnodar II 1 - 1 Druzhba Thông tin thêm
1 Tháng ba LDU Quito 2 - 2
P 3 - 2
Phoenix Rising Thông tin thêm
Ullensaker / Kisa 1 - 0 Sandnes Ulf Thông tin thêm
Skovshoved 1 - 3 Florø Thông tin thêm
Jerv Hủy bỏ Bryne Thông tin thêm
Breidablik Hủy bỏ Fylkir Thông tin thêm
2 Tháng ba Veles 2 - 2 Zorkiy Thông tin thêm
3 Tháng ba Krasnodar II 3 - 0 Kuban' Krasnodar II Thông tin thêm
TP-47 4 - 4 OLS Thông tin thêm
KFUM 2 - 2 Notodden Thông tin thêm
Armavir 3 - 1 Dinamo Stavropol' Thông tin thêm
Asker 1 - 4 Skeid Thông tin thêm
Chojniczanka Cho… 0 - 3 Gryf Wejherowo Thông tin thêm
Örgryte 1 - 0 Fredrikstad Thông tin thêm
Flekkerøy 0 - 3 Egersund Thông tin thêm
HamKam 4 - 1 Fram Thông tin thêm
Tromsdalen Hủy bỏ Mjølner Thông tin thêm
Vard Hủy bỏ Vidar Thông tin thêm
4 Tháng ba Vålerenga II 3 - 2 Odd II Thông tin thêm
PS Kemi 1 - 3 Team Thoren Thông tin thêm
Sandnes Ulf 2 - 1 HJK Thông tin thêm
6 Tháng ba Tekstilshchik 2 - 0 Spartak Kostroma Thông tin thêm
7 Tháng ba Strømmen 4 - 1 Tromsdalen Thông tin thêm
8 Tháng ba Jerv Hủy bỏ Sichuan Longfor Thông tin thêm
Jerv 1 - 1 Kongsvinger Thông tin thêm
Sichuan Longfor Hủy bỏ Linense Thông tin thêm
Fredrikstad 4 - 0 Raufoss Thông tin thêm
Stjørdals-Blink 1 - 0 Steinkjer Thông tin thêm
9 Tháng ba Bhayangkara 1 - 2 Barito Putera Thông tin thêm
Persela 0 - 0 Persipura Thông tin thêm
Sogndal 2 - 2 Hødd Thông tin thêm
Viking 1 - 1 Åsane Thông tin thêm
Asker 0 - 1 Alta Thông tin thêm
10 Tháng ba Arendal 1 - 0 Notodden Thông tin thêm
HIK 2 - 1 AB Thông tin thêm
KFUM 3 - 0 Moss Thông tin thêm
Vidar 2 - 2 Egersund Thông tin thêm
Arezzo 0 - 1 Fano Thông tin thêm
Aalesund 2 - 0 Florø Thông tin thêm
Gefle 1 - 0 Syrianska Thông tin thêm
11 Tháng ba Bhayangkara 0 - 1 Persipura Thông tin thêm
Hønefoss 1 - 1 Alta Thông tin thêm
Barito Putera 3 - 1 Persela Thông tin thêm
Piteå 1 - 1 Djurgården Thông tin thêm
Strømmen 1 - 1 Jerv Thông tin thêm
12 Tháng ba Odd II Hủy bỏ Arendal Thông tin thêm
Kongsvinger 6 - 1 Sichuan Longfor Thông tin thêm
13 Tháng ba Hansa Rostock 2 - 1 Świt Skolwin Thông tin thêm
Vålerenga II 2 - 2 Stabæk II Thông tin thêm
14 Tháng ba Persipura 3 - 1 Barito Putera Thông tin thêm
Persela 1 - 0 Bhayangkara Thông tin thêm
Florø Hủy bỏ Førde Thông tin thêm
Frej 3 - 0 Sollentuna Thông tin thêm
15 Tháng ba Sogndal 3 - 1 Nest-Sotra Thông tin thêm
Linense 2 - 2 Notodden Thông tin thêm
Stjørdals-Blink 1 - 1 Verdal Thông tin thêm
16 Tháng ba Arendal 1 - 1 Jerv Thông tin thêm
Raufoss 3 - 2 Nybergsund Thông tin thêm
17 Tháng ba Minsk 1 - 0 Tarpeda Thông tin thêm
Hønefoss 2 - 2 KFUM Thông tin thêm
Grorud 1 - 3 Vålerenga II Thông tin thêm
Sandnes Ulf 1 - 1 Egersund Thông tin thêm
Asker 1 - 0 Moss Thông tin thêm
Frej 0 - 3 Brage Thông tin thêm
Elverum 0 - 2 Bærum Thông tin thêm
Viking 5 - 3 Flekkerøy Thông tin thêm
Florø 3 - 2 Hødd Thông tin thêm
PS Kemi 1 - 0 Skellefteå Thông tin thêm
18 Tháng ba Strømmen 3 - 1 Sandefjord Thông tin thêm
Notodden Hủy bỏ Åsane Thông tin thêm
Ullensaker / Kisa Hủy bỏ Strømmen Thông tin thêm
19 Tháng ba Khimik Novomoskovsk 1 - 0 Strogino Thông tin thêm
21 Tháng ba Kongsvinger Hủy bỏ Degerfors Thông tin thêm
23 Tháng ba Botev Plovdiv Hủy bỏ Maritsa Plovdiv Thông tin thêm
Mezőkövesd-Zsóry 1 - 1 Debrecen Thông tin thêm
Ruch Chorzów 2 - 1 Frýdek-Místek Thông tin thêm
Honvéd 2 - 2 Trenčín Thông tin thêm
Antwerp 3 - 1 ÍA Thông tin thêm
HamKam 2 - 0 Florø Thông tin thêm
Sola Hủy bỏ Vidar Thông tin thêm
24 Tháng ba Kazanka Hủy bỏ Kolomna Thông tin thêm
KFUM 4 - 1 Lyn Thông tin thêm
Oulu 1 - 1 PS Kemi Thông tin thêm
AIK Hủy bỏ Djurgården Thông tin thêm
Hamburger SV II Hủy bỏ Hannover 96 II Thông tin thêm
Beroe 3 - 1 Botev Galabovo Thông tin thêm
Mariehamn 0 - 2 Oskarshamns AIK Thông tin thêm
HJK 0 - 0 FCI Levadia Thông tin thêm
Kjelsås 3 - 1 Vålerenga II Thông tin thêm
Bytovia Bytów 2 - 1 Stargard Szczeciński Thông tin thêm
Ludogorets Hủy bỏ Dunav 2010 Thông tin thêm
25 Tháng ba Guadalajara 0 - 2 Tigres UANL Thông tin thêm
Tromsdalen 0 - 0 Alta Thông tin thêm
Sogndal 5 - 1 Åsane Thông tin thêm
26 Tháng ba Fredrikstad 2 - 0 Ullensaker / Kisa Thông tin thêm
27 Tháng ba Viking 2 - 6 Jerv Thông tin thêm
Rosenborg II Hủy bỏ Stjørdals-Blink Thông tin thêm
Madla 1 - 1 Vidar Thông tin thêm
28 Tháng ba FC Cartagena 2 - 1 ÍBV Thông tin thêm
Asker 5 - 0 Ullern Thông tin thêm
Kjelsås 2 - 1 Skeid Thông tin thêm
Hønefoss 2 - 5 Elverum Thông tin thêm
29 Tháng ba Fredrikstad 1 - 0 Kvik Halden Thông tin thêm
JJK 3 - 0 MiPK Thông tin thêm
31 Tháng ba Moss 0 - 2 Arendal Thông tin thêm
2 Tháng tư KFUM 3 - 3 Kvik Halden Thông tin thêm
Raufoss 3 - 2 Kjelsås Thông tin thêm
3 Tháng tư RoPS 3 - 0 KPV Thông tin thêm
7 Tháng tư KFUM 4 - 2 Asker Thông tin thêm
Västerås SK Hủy bỏ Djurgården Thông tin thêm
Fredrikstad 1 - 2 Arendal Thông tin thêm
Raufoss 3 - 1 Hønefoss Thông tin thêm
8 Tháng tư Vålerenga II 7 - 0 Nybergsund Thông tin thêm
Bryne 0 - 1 Vidar Thông tin thêm
11 Tháng tư Hallescher FC 4 - 2 Lokomotive Leipzig Thông tin thêm
14 Tháng tư Víkingur Ólafsvík 1 - 3 Stjarnan Thông tin thêm